Defaidty [2020 Treialon Cenedlaethol Cymru Codi arian] 05.10.19 (Beirniad / Judge John Dyke)

AGORED / OPEN
1Alan Ll. JonesCwmtirmynachBob2
2Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap4
3Kerstin SchwarzePrionBrenig Dot5
4Pennant WilliamsTreuddynJan6
5Dylan DaviesLlanegrynSam7
6Glyn JonesLlanarmon D.C.Joc8
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Bryn DaviesBryneglwysGlan Y Gors Rob5
2Maralyn McNaughtRhosygwaliauRoy8
3Kerstin SchwarzePrionLawley Cymro9 OLF
4Dylan DaviesLlanegrynMot9
5John EllisWhitchurchGael10 OLF
6Nicky JarmanLlanbrynmairEly10

Cwm Pennant 28.09.19 (Beirniad / Judge Arwel Staples)

AGORED / OPEN
1Pennant WilliamsTreuddynBen6
2Dewi JenkinsTalybontJock7
3Dylan DaviesLlanegrynSam7
4Hefin JonesRhydymainSpotan8
5Dewi JenkinsTalybontDon9
6Kerstin SchwarzePrionBrenig Tobi10

Dolmelynllyn 28.09.19 (Beirniad / Judge Sue Main)

AGORED / OPEN
1Alwyn WilliamsPenmachnoMax16
2Hefin JonesRhydymainSpotan21
3Dewi JenkinsTalybontJock22
4Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del24
5Hafgan PughLlanaberTodd26 OLF
6Alan W. JonesLlanllyfniBeaut26
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Hafgan PughLlanaberTodd24
2Gwilym DaviesDinas MawddwyMot28
3Jack RobertsBalaShep30
4T. Emrys JonesTalybont, Y BermoBella33
5Hafgan PughLlanaberRock34
6Alan W. JonesLlanllyfniCass35

Bryngwran 22.09.19 (Beirniad / Judge Arwel Staples am & Rhion Owen pm)

AGORED / OPEN (am)
1Ceri RundleBodfariMoel Dan24
2Arwel Ll. OwenPenysarnCaleb26
3Arwel Ll. OwenPenysarnGlenys32
4Kerstin SchwarzePrionBrenig Dot33
5Martin DavidsonLlansadwrnSweep41
6Kevin DoddMalpasBen43
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Emyr JonesGwytherinSam29
2Martin DavidsonLlansadwrnSweep30
3Gwilym DaviesDinas MawddwyMot36
AGORED / OPEN (pm)
1Ceri RundleBodfariMoel Chip12
2Arwel Ll. OwenPenysarnCaleb13
3Alan W. JonesLlanllyfniBeaut17
4Dylan DaviesLlanegrynMot18
5Dylan DaviesLlanegrynSam19
6Dylan DaviesLlanegrynSali20
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (pm)
1Gwilym DaviesDinas MawddwyMot18 OLF
2Alan W. JonesLlanllyfniBeaut18
3Alan W. JonesLlanllyfniNel19

Pentrefoelas 21.09.19 (Beirniad / Judge Dylan Davies)

AGORED / OPEN
1John LightfootLlandeglaSpot8
2Stephen WilliamsTalybont, Y BermoLad9
3Henry HughesWelshpoolSika11
4Jack RobertsBalaShep14
5Arthur RobertsPentrefoelasSam17
6Bryn DaviesBryneglwysLassie18T
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Stephen WilliamsTalybont, Y BermoLad9
2Henry HughesWelshpoolSika11
3Brynley WilliamsYsgeifiogMadog Jac13
4Jack RobertsBalaShep14
5Emyr JonesGwytherinSam17
6Gwenllian PyrsPadogEryri Dot21

Dolwyddelan 21.09.19 (Beirniad / Judge Doug Lambie)

AGORED / OPEN
1Gwenllian PyrsPadogEryri Dot8
2Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap12
3Erin McNaughtRhosygwaliauSam13
4Alan Ll. JonesCwmtirmynachBob17
5Pennant WilliamsTreuddynBen18
6Henry HughesWelshpoolLass19
7Wyn EdwardsRuthinJet22
8Jack RobertsBalaNel24
9J.R. GriffithTalysarnSam25
10Maralyn McNaughtRhosygwaliauPenrhiw Theo27
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Gwenllian PyrsPadogEryri Dot8
2Brynley WilliamsYsgeifiogMadog Jac12
3Gwyn Ll. JonesCwmtirmynachDylan18
4Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del20

Weobley Welsh World Trial Qualifier 06-09.09.19 (Beirniad / Judge Malcolm Ellis & Huw Francis)

1Dewi JenkinsJock296
2Kevin EvansHybeck Blake284
3Alan Ll. JonesBob279
4Ross GamesRoy27632 OLF
5Alan Ll. JonesSpot27634 OLF
6R.M.F. EllisTod272
7Aled OwenLlangwm Cap266
8David HowellsNip264
9Sophie HoltTanhill Glen261
10Kevin EvansPreseli Ci260
11Nigel WatkinsTanhill Alex256
12Angie DriscollKinloch Mazi24820 OLF
13Llion HarriesPreseli Fly24860 OLF
14Irwel EvansGwnnws Fly247
15Arwyn DaviesBecca244
16Angie DriscollKinloch Carlos242
17E.W. EdwardsClwyd Fflei23856 OLF
18Dylan DaviesSali23860 OLF
19Aled OwenLlangwm Glesni23751 OLF
20Elgan JonesKate23769 OLF
21David HowellsRock236
22Cerys MillichapMai23444 OLF
23Ian JonesMeg23450 OLF
24Irwel EvansGwnnws Bob233

Sioe Llanarmon Dyffryn Ceiriog 07.09.19 (Beirniad / Judge Jack Roberts)

AGORED / OPEN
1Henry HughesWelshpoolGlen7
2Henry HughesWelshpoolLass9
3Glyn JonesLlanarmon D.C.Roy12
4Henry HughesWelshpoolSika13
5Meirion WilliamsWelshpoolMidge15
6Glyn JonesLlanarmon D.C.Joc17
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Cyril RobertsLlanwddynBecca13
2Henry HughesWelshpoolSika16
3Gwilym DaviesDinas MawddwyMot21
4Frank RobertsLlandeglaBill29 OLF
5Tom BebbLlanfair CaereinionDan29

Nant Peris & District 31.08.19 (Beirniad / Judge Alan W. Jones)

AGORED / OPEN
1E.W. EdwardsRuthinFflei19
2Alwyn WilliamsPenmachnoMax22 OLF
3E.W. EdwardsRuthinJet22
4Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap23
5Dewi JenkinsTalybontJock24
6Robert OwenMarianglasJaff25
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Arwel Owen PenysarnGwen21
2J.R. GriffithTalysarnMoss22
3Eryl P. RobertsPadogEryri Bet24
4J.R. GriffithTalysarnJet 26 OLF
5Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg26

Betws Garmon 31.08.19 (Beirniad / Judge Rhion Owen)

AGORED / OPEN
1Aled OwenPenyfedLlangwm Cap8
2Dylan DaviesLlanegrynSali9
3Gwenllian PyrsPadogEryri Dot13
4Hefin JonesRhydymainSpotan14 OLF
5Dewi JenkinsTalybont Jock14
6Alwyn WilliamsPenmachnoMax15
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1J.R. GriffithTalysarn
Jet15
2Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg16
3Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet17
4Martin DavidsonLlansadwrnSweep22
5Nicky JarmanLlanbrynmairEly23

Llangwm 31.08.19 (Beirniad / Judge John Ellis)

AGORED / OPEN
1Alan Ll. JonesCwmtirmynachSpot2
2Dewi JenkinsTalybontDon5 OLF
3Alan Ll. JonesCwmtirmynachBob5
4Dylan DaviesLlanegrynSali6 OLF
5Gwynfor OwenPenygraigwenBen6
6Alwyn WilliamsPenmachnoMax7
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Gwenllian PyrsPadogEryri Dot6
2Aled OwenPenyfedMirk8
3Hefin EvansTalybont, BermoGyp10
4Eryl P RobertsPadogLlay12
5Gwynfor OwenPenygraigwenJess13

Ceiriog Valley 30 & 31.08.19 (Beirniad / Judge: Open Emyr Ellis & R.E. Lewis / Class 2 Glyn Jones)

AGORED / OPEN FINAL
1Glyn JonesLlanarmon D.C.Joc9
2Bryn DaviesBryneglwysLad12
3Henry HughesLlwydiarthGlen14
4E. W. EdwardsRuthinFflei17
5Cyril RobertsLlanwddynGroesfaen Roy22
6Glyn JonesLlanarmon D.C.Roy23 OLF
AGORED / OPEN QUALIFYING
1Alun JonesSelattynSpot8
2E.W. EdwardsRuthinFflei9
3Cyril RobertsLlanwddynGroesfaen Roy11
4Glyn JonesLlanarmon D.C.Roy15
5=Bryn DaviesBryneglwysLad16
5=Glyn JonesLlanarmon D.C.Joc16
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Alun JonesSelattynDenwyn Hemp6
2Barry HopwoodMoldBrenig Peg7
3Brynley WilliamsYsgeifiogMadog Jac8
4Gethin JonesLlanarmon D.C.Craig18
5=E. W. EdwardsRuthinRobyn23
5=Cyril RobertsLlanwddynBecca23

Llangynog 26.08.19 (Beirniad / Judge Elgar Hughes)

AGORED / OPEN
1Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate4
2Henry HughesWelshpoolGlen5
3Erin FflurRhosygwaliauSam6
4Glyn L. JonesLlanarmon D.C.Roy10
5Alwyn WilliamsPenmachnoMax12 OLF
6Henry HughesWelshpoolLass12
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Maralyn McNaughtRhosygwaliauRoy9
2Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet10
3Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg12 OLF
4Emyr JonesGwytherinSam12
5Gwilym DaviesDinas MawddwyMot13

Llanwddyn 26.08.19 (Beirniad / Judge Hafgan Pugh)

AGORED / OPEN
1Hefin JonesRhydymainSpotan5
2Glyn L. JonesLlanarmon D.C.Joc7
3Aled JarmanLlanbrymairPennant Cap10
4E.W. EdwardsRuthinFflei13 OLF
5Gethin JonesLlanarmon D.C.Maddi13
6Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet14
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Arwyn DaviesBryneglwysGwen6
2Brynley WilliamsYsgeifiogMadog Jac12
3Lisa HansssonSweden
Velvet15 OLF
4Lisa HanssonSweden
Lisbon15
5Pauline ThomasChurch StrettonPeg17
6Gerda LuypaersBelgium
Joe24

Llansilin 26.08.19 (Beirniad / Judge Sue Main)

AGORED / OPEN
1Dylan DaviesLlanegrynSali12
2E.L. MorganAberystwythGlen15
3Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap20 OLF
4Hefin JonesRhydymainSpotan20
5Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate21 OLF
6Anna AnderssonSweden
Blue21
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Brynley WilliamsYsgeifiogMadog Jac25
2Gwenllian PyrsPadogEryri Dot26
3Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet28
4Alun L. JonesSelattynHemp29
5Lisa HanssonSweden Velvet31
6Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg32

Dinas Mawddwy 24.08.19 (Beirniad / Judge J.R. Jones)

AGORED / OPEN
1E.L. Morgan
🏆 John Jones trophy winner
AberystwythNel6
2Cai PritchardCriciethTan7
3Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet8 OLF
4 Cyril RobertsLlanwddynGroesfaen Roy8
5Harcourt LloydTrefeglwysGail10
6Dylan DaviesLlanegrynSali11
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Aled OwenPenyfedMirk7
2Harcourt LloydTrefeglwysGail8
3Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet9
4

Llandderfel 24.08.19 (Beirniad / Judge Osian Jones)

AGORED / OPEN
1Aled OwenPenyfedLlangwm Glesni4
2Bryn DaviesBryneglwysLad11
3Aled OwenPenyfedLlangwm Cap12 OLF
4Kevin DoddMalpasBen12
5Idris ThomasDolgellauGari14
6Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap15
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Bryn DaviesBryneglwysGlan y Gors Rob19
2Nicky JarmanLlanbrynmairEly20
3Martin DavidsonLlansadwrnSweep21
4Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet23
5Brynley WilliamsYsgeifiogMadog Jac24 OLF
6Aled OwenPenyfedMirk24

Penybontfawr 24.08.19 (Beirniad / Judge Hefin Jones)

AGORED / OPEN
1Aled OwenPenyfedLlangwm Cap6 OLF
2E.W. EdwardsRuthinJet6
3Dylan DaviesLlanegrynSali7
4Alwyn WilliamsPenmachnoMax8
5=Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap9
5=Gethin JonesLlanarmon D.C.Madi9
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1David WilliamsWelshpoolFly12
2Jack RobertsBalaShep13
3Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet14
4Dylan DaviesLlanegrynMot21

* Trawsfynydd 21.08.19 (Beirniad / Judge Sue Main)

AGORED / OPEN
1Aled OwenPenyfedLlangwm Cap9
2Alain Muriedas ElguezabalMungia, Spain
Flo14
3Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap14
4Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate15
5Hefin JonesRhydymainSpotan17
6Bryn DaviesBryneglwysNorth Tyne Lasi19
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Emyr JonesGwytherinSam10
2Gerda LuypaersZichem, Belgium
Joe20
3Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del23
OVERSEAS
1Andreas GrundlGermany
Jet53

* Ardudwy a'r Cylch 21.08.19 (Beirniad / Judge Di Roberts)

AGORED / OPEN
1E. W. EdwardsRuthinClwyd Fflei2
2Alwyn WilliamsPenmachnoMax3
3Lisa HanssonSweden
Bambi4
4Kevin DoddMalpasBen5
5Aled OwenPenyfedLlangwm Glesni6
6Lisa HanssonSweden
Lisbon7
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Anna AnderssonSweden
Cruaidh2
2Harcourt Lloyd
TrefeglwysGail4 OLF
3Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet4
4Alan W. JonesLlanllyfniCass5
YMDRINIWR IFANC / YOUNG HANDLER < 18
Erin Fflur McNaughtRhosygwaliauSam8

Dolgellau 21.08.19 (Beirniad / Judge Llyr Evans)

AGORED / OPEN
1Hefin JonesRhydymainSpotan6
2Aled OwenPenyfedLlangwm Glesni7
3Dylan DaviesLlanegrynSali11
4John LightfootLlandeglaSpot12 OLF
5Brynley WilliamsYsgeifiogElwy Lad12
6Daniel ReesPontrhydfendigaidSpot14
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Idris ThomasDolgellauGuto10
2Maralyn McNaughtRhosygwaliauRoy11
3Emyr JonesGwytherinSam12
4Siôn ThomasDolgellauBill13
5Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg14
6Irwel EvansYstrad MeurigJan15

Llansannan 17.08.19 (Beirniad / Judge Idris Thomas)

AGORED / OPEN
1Bryn DaviesBryneglwysLad13
2E.W. EdwardsRuthinFflei14
3Laura HinnekensBiggar Meg15 OLF
4Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del15
5Alwyn WilliamsPenmachnoMax15.5
6Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap16
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Aled OwenPenyfedMirk15
2Emyr JonesGwytherinSam16
3Maralyn McNaughtRhosygwaliauRoy19
4Pennant WilliamsTreuddynGari21
5Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg23
6Gayle ForresterOswestryEdmund24

Aber & Llanfairfechan 17.08.19 (Beirniad / Judge Emrys Lewis)

AGORED / OPEN
1E.L. MorganAberystwythGlen4
2Dylan DaviesLlanegrynSali5
3E. W. EdwardsRuthinJet7
4Frank RobertsLlandeglaBill7 OLF
5Dylan DaviesLlanegrynSam7
6E.L. MorganAberystwythNel11
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Mrs. PintoOvada, Italy Ris7 OLF
2Gwynfor OwenPenygraigwenJess7
3Giorgio PintoOvada, Italy Bill junior9 OLF
4Giorgio PintoOvada, Italy Silver9
5Dylan DaviesLlanegrynMot14

Llanuwchllyn 17.08.19 (Beirniad / Judge Hefin Evans)

AGORED / OPEN
1Alwyn WilliamsPenmachnoMax10
2Alun JonesSelattynSpot11
3Alan Ll. JonesCwmtirmynachSpot13
4Hefin JonesRhydymainSpotan16 OLF
5Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate16
6Ruedi von NiederhäusernMôtiers, Switzerland Tweed17
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Brynley WilliamsYsgeifiogMadog Jac15
2Aled OwenPenyfedMirk18
3Jack RobertsBalaShep22
4Emyr JonesGwytherinSam28
5Pauline ThomasChurch StrettonPeg31
BUGEILIAID IFANC / YOUNG HANDLER < 25
Erin Flur McNaughtRhosygwaliauSam33

Llanfair Caereinion 14.08.19 (Beirniad / Judge Huw Francis)

AGORED / OPEN
1Hefin JonesRhydymainSpotan5
2Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate13
3Glyn L. JonesLlanarmon D.C.Roy15
4Aurwen PriceDoldowdodMirk18
5Dewi JenkinsTalybontJock20
6Elgan JonesLlanarmon D.C.Joes21
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Gwilym DaviesDinas MawddwyMot12
2Anna AnderssonSweden
Blue20
3Pauline ThomasChurch StrettonPeg21
4Rene SchripsemaGroningen, Netherlands Daniel28
5Charlie Edgeley
Church Stretton
Nell31

Machynlleth 14.08.19 (Beirniad / Judge Gareth Ruggeri)

AGORED / OPEN
1Hefin JonesRhydymainSpotan5
2Dewi JenkinsTalybontJock8
3Jack RobertsBalaNel10
4Aurwen PriceDoldowdodMirk11
5 Henry HughesWelshpoolLass12
6Idris MorganAberystwythScot14 OLF
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Dylan DaviesLlanegrynMot14
2Gwilym DaviesDinas MawddwyMot17
3Giorgio PintoOvada, Italy
Bill jr.25
4Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg25

Llanbrynmair 14.08.19 (Beirniad / Judge Irwel Evans)

AGORED / OPEN
1E.L. MorganAberystwythGlen18
2Dylan DaviesLlanegrynSali21
3Pauline ThomasChurch StrettonScot27
4Hefin JonesRhydymainSpotan28
5Dylan DaviesLlanegrynMot29 OLF
6Meirion WilliamsWelshpoolPepsi29
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Dylan DaviesLlanegrynMot19
2Jack RobertsBalaJim23
3Hafgan PughLlanaberTodd24
4Nicky JarmanLlanbrynmairEly28

Cymdeithas Bugeiliaid Uwchaled 12 & 13. 08.19 (Beirniad / Judge: Cai Pritchard & Huw Francis)

CASGLU DWBL TERFYNNOL / DOUBLE FETCH FINAL
1Hefin JonesRhydymainSpotan25
2Ross GamesTalgarthRoy27
3Dewi JenkinsTalybontDon28
4David HowellsPort TalbotNip30
5Alan Ll. JonesCwmtirmynachSpot34
6Angie DriscollLlanlawddogKinloch Mazi36
7E. W. EdwardsRuthinFflei40
8Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate56
9Ross WatsonMillomSally56
10Nigel WatkinsLlanddeusantJazz63
11Aled OwenPenyfedLlangwm GlesniR
12Gethin JonesLlanarmon D.C.MaddieR
RHAGBROFION 1 / HEAT 1
1Hefin JonesRhydymainSpotan13
2Aled OwenPenyfedLlangwm Glesni17
3Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate18
4Ross WatsonMillomSally20
5David HowellsPort TalbotNip22
6David PickfordMacclesfieldRainow Maid24
RHAGBROFION 2 / HEAT 2
1Angie DriscollLlanlawddogKinloch Mazi6
2David HowellsPort TalbotNip12
3Alan Ll. JonesCwmtirmynachSpot17 OLF
4Dewi JenkinsTalybontDon17
5Arwyn DaviesBryneglwysMeg18
6Kelvin BroadLlanlawddogKinloch Cade22
RHAGBROFION 3 / HEAT 3
1Ross GamesTalgarthRoy10
2Nigel WatkinsLlanddeusantJazz14
3E.W. EdwardsRuthinFflei17 OLF
4Gethin JonesLlanarmon D.C.Maddie17
5Alan Ll. JonesCwmtirmynachBob21
6Arran GamesTalgarthJill22

Llanerchymedd 11.08.19 (Beirniad / Judge Arwel Ll. Owen)

AGORED / OPEN
1Hefin JonesRhydymainSpotan3
2Dylan DaviesLlanegrynSam4
3Ceri RundleBodfariMoel Dan7
4Dylan DaviesLlanegrynSali8
5Ceri RundleBodfariMoel Chip9
6Jocelyn PirisAllinges, France Mac12
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Hefin JonesRhydymainQueen11
2Medwyn Ll. EvansDolgellauCap12
3Dylan DaviesLlanegrynMot16 OLF 3
4Ruedi von NiederhausenMôtiers, Switzerland Lloyd16 OLF 4
5Pennant WilliamsTreuddynGlen16 OLF 6
6Emyr JonesGwytherinSam17

Llanarmon-yn-Ial 10.08.19 (Beirniad / Judge - Rhion Owen)

AGORED / OPEN
1E.L. MorganAberystwythNel7 OLF
2Arwyn Davies BryneglwysMeg7
3Dylan DaviesLlanegrynMot
8
4Glyn L. JonesLlanarmon D.C.Roy9
5Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del13 OLF
6Hefin JonesRhydymainSpotan13
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Dylan DaviesLlanegrynMot11
2Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del12
3Arwyn DaviesBryneglwysGwen
14
4Emyr JonesGwytherinSam16

Llanfyllin 10.08.19 (Beirniad / Judge Mark Burton)

AGORED / OPEN
1Cyril RobertsLlanwddyn Groesfaen Roy8
2E.W. RobertsRuthinFflei11
3Dylan DaviesLlanegrynMot14
4Rene SchripsemaGroningen, Netherlands Bor16
5Glyn L. JonesLlanarmon D.C.Roy17
6Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap20
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Cyril RobertsLlanwddynBecca17
2Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet24
3Tom BebbLlanfair CaereinionDaniel28
4Dylan DaviesLlanegrynMot30
5Pauline ThomasChurch StrettonMeg34
6David WilliamsWelshpoolFly36

Bryneglwys 09 & 10.08.19 (Beirniad / Judge tbc & Gwynfor Owen)

AGORED / OPEN
1Hefin JonesRhydymainSpotan6
2Arwyn DaviesBryneglwysPeg7 (best before 13.00)
3Aled OwenPenyfedLlangwm Cap9
4Aurwen PriceLlandrindod WellsMirk10
5Giorgio PintoOvada, Italy
Silver11
6Pauline ThomasChurch StrettonPeg12
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Jack RobertsBalaShep5
2Giorgio Pinto Ovada, Italy
Bill jr.6
3Arwyn DaviesBryneglwysGwen10
4Gethin JonesLlanarmon D.C.Craig11
5Aurwen PriceLlandrindod WellsLyn13
6Emrys JonesAbergeleSam14

Vivod 05 & 06.08.19 (Beirniad / Judge - Idris Thomas & Emrys Lewis)

AGORED TERFYNNOL / OPEN FINAL
1Glyn L. Jones
(field 2 winner)
Llanarmon D.C.Roy8
2Elgan Jones
Llanarmon D.C.Joe17
3Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate20
4Erin FflurRhosygwaliauSam21 OLF
(best OLF)
5Gwynfor Owen
(field 1 winner)
PenygraigwenBen21
6Gethin JonesLlanarmon D.C.Maddie24
7E.W. Edwards
RuthinJet25
8Ceri RundleBodfariMoel Dan27 T
9Kevin Dodd
MalpasBen30
10Giorgio PintoOvada, Italy Bill40
11=Aled OwenPenyfedLlangwm CapR
11=Bryn DaviesBryneglwysLadR
DAU GI / BRACE CLASS
1Gethin JonesLlanarmon D.C.Fran & Maddie
2Elgan JonesLlanarmon D.C.Joe & Kate
3Henry HughesWelshpoolGlen & Lass
CAE 1 / FIELD 1(Idris Thomas)
1Gwynfor OwenPenygraigwenBen11
2Gethin JonesLlanarmon D.C.Maddie14
3Erin FflurRhosygwaliauSam17
4Kevin DoddMalpasBen19
5Ceri RundleBodfariMoel Dan22
6Giorgio PintoOvada, Italy Bill23
CAE 2 / FIELD 2(Emrys Lewis)
1Glyn L. JonesLlanarmon D.C.Roy12 OLF
2Aled OwenPenyfedLlangwm Cap12
3Elgan JonesLlanarmon D.C.Kate14
4E.W. EdwardsRuthinJet14
5Bryn DaviesBryneglwysLad15
6Gwynfor OwenPenygraigwenPreseli Spot16
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1David WilliamsWelshpoolFly5
2Peter Van EekelenRoosendaal, Netherlands Bolt6
3Pauline ThomasChurch StrettonMeg9
4T. Emrys JonesBermoTess10
5Bryn DaviesBryneglwysGlan y Gors Rob11
6Dean AitkenLockerbie, Scotland Viki12
YMDRINIWR IFANC / YOUNG HANDLER <18 & <25
Erin Fflur RhosygwaliauSam

Henryd & Llechwedd 27.07.19 (Beirniad / Judge not provided)

AGORED / OPEN
1Dylan DaviesLlanegrynSali7
2E.W. EdwardsRuthinFflei8
3Hefin JonesRhydymainSpotan8
4Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap8
5Alan Ll. JonesCwmtirmynach Spot9
6Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet9
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del13
2Morris EvansCriciethMadi14
3Christian AsirelliRavenna, Italy Bendigedig Luft20
4Alan W. JonesLlanllyfniCass21
5Bob JonesHen ColwynJim27
6Gwynllian PyrsPadogJock29
Ymdriniwr Ifanc / Young HandlerGwynllian Pyrs
Ladies class / Young handlerGwynllian Pyrs

Sioe Rhesycae & Moel y Crio 26 & 27.07.19 Beirniad / Judge: Gwyn Lightfoot (26th) & Huw Francis (27th)

27.07.19AGORED / OPEN
1Glyn L. JonesLlanarmon D,C.Roy5
2Bryn DaviesBryneglwysNorth Tyne Lasi11 OLF
3Gwyn LightfootLlandeglaOmega Jess11
4Arwyn DaviesBryneglwysPeg12
5Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap15 OLF
6Kerstin SchwarzePrionBrenig Peg15
26.07.19DOSBARTH 2 / CLASS 2
1E.W. EdwardsRuthinJet22
2Gayle ForresterOswestryEdmund27
3Jack RobertsBalaShep28
4Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg30 OLF
5Barry HopwoodMoldPeg30
DOSBARTH 3 / CLASS 3 (Rhesycae)
Elgan JarmanLlanbrynmair

CAFC / RWAS 23 & 24.07.19 (Beirniad / Judge 23.07.19 E. Prothero & Bryn Davies; 24.07.19 V. Davies & J.R.Griffith)

23.07.19AGORED / OPEN
1L. HowellsPort TalbotFloss5
2J.R. GriffithTalysarnSam8
3K. HakerLlandrindod WellsCase11
4A. JarmanLlanbrynmairPennant Cap12
5A. DaviesBryneglwysPeg12
6K. EvansLibanusPreseli Ci14
24.07.19AGORED / OPEN
1D. DaviesLlanegrynSali10
2R. GamesTalgarthRoy11
3V.MorrisClunBob14
4J. EvansSwyddffynnonScot20 OLF
5A. LyttleKesh, FermanaghTwm20
6B. DaviesBryneglwysLad21

Madog 20.07.19 (Beirniad / Judge A. Staples am & Medwyn Ll. Evans pm)

AGORED / OPEN (am)
1Cai PritchardCriciethTan14
2Hefin JonesRhydymainSpotan18
3Cai PritchardCriciethGwenno18
4Gwynfor OwenPenygraigwenPreseli Jock18
5Llyr EvansAberystwythZac19
6Dylan DaviesLlanegrynSam20
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Jack RobertsBalaShep21
2Gwilym DaviesDinas MawddwyMot22
3Adam GriffithsCymruJess22
4Erin FflurRhosygwaliauMoxy24
AGORED / OPEN (pm)
1Alwyn WilliamsPenmachnoMax8 OLF
2Hefin JonesRhydymainSpotan8
3Gwynfor OwenPenygraigwenBen11
4Dylan DaviesLlanegrynSali12
5Pennant WilliamsTreuddynMeg12.5
6Emrys LewisAbergeleGlen13
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (pm)
1J. R. GriffithTalysarnJet12
2Eryl P. RobertsPadogEryri Don17
3Jack RobertsBalaShep19
4Idris ThomasDolgellauGari22

Berriew 18.07.19 (Beirniad / Judge Gareth Ruggeri am & John Ellis pm)

BORE / MORNING
1Kevin EvansLibanusPreseli Ci12
2Gwyn LightfootLlandeglaOmega Jess19
3Paul TomkinsLlandrindod WellsRoy21
4Kelvin BroadLlanlawddogKinloch Levi23
5Lyn HowellsPort TalbotBoss25 OLF
6Glyn JonesLlanarmon D.C.Roy25
PNAWN / AFTERNOON
1David HowellsPort TalbotNip4 OLF
2Gethin JonesLlanarmon D.C.Medi4
3Kevin EvansLibanusHybeck Blake 9
4Harcot LLoydTrefeglwysGail10
5Bert EvansAberystwythSpot11
6Yvonne AbreyAberhondduMona13

Berwyn (Double Fetch Final) 14.07.19 (Beirniad / Judge: Glyn L. Jones)

1Alan Ll. JonesCwmtirmynechBob28
2Kevin EvansBreconHybeck Blake30
3Ricky HutchinsonLittledale, LancasterDenwyn Moya39
4Bryn DaviesBryneglwysLad44
5Arwyn DaviesBryneglwysBecca49

Llanrwst 13.07.19 (Beirniad / Judge: Hafgan Pugh

AGORED / OPEN
1 E.L. Morgan
🏆 Rhiwlas trophy winner
AberystwythGlen5
2Alan Ll. JonesCwmtirmynechSpot6 OLF
3Alan Ll. JonesCwmtirmynechBob6
4Dewi JenkinsTalybontDon7
5Dylan DaviesLlanegrynSam8
6 Gwenllian PyrsPadogEryri Dot9
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Gwenllian PyrsPadogEryri Dot9
2Pennant WilliamsTreuddynGlen12 OLF
3Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del12
4Bob JonesHen ColwynJim22
5J. R. GriffithTalysarnJet23 OLF
6Erin FflurRhosygwaliauMoxy23
YMDRINWR IFANC/YOUNG HANDLER
Gwenllian PyrsPadogEryri Dot

Llanllyfni 06.07.19 (Beirniad / Judge J. R. Jones am & Beate Behr pm)

AGORED / OPEN (am)
1Eirian L MorganAberystwythSpot6
2Beate BehrLlansannanBendigedig Leni9 OLF
3Alwyn WilliamsPenmachnoMax9
4J R GriffithTalysarnSam11
5John LightfootLlandeglaSpot12 OLF
6Dylan DaviesLlanegrynSali12
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Pennant WilliamsTreuddynGlen5
2Bert EvansAberystwythGlen14
3Hafgan PughLlanaberRock15
4J R GriffithTalysarnJet16
5Dylan DaviesLlanegrynMot23
6Gwilym DaviesDinas MawddwyMot23
AGORED / OPEN (pm)
1Paul TomkinsLlandrindod WellsJan12
2Karin HakerLlandrindod WellsCase16
3Alwyn WilliamsPenmachnoMax18 OLF
4J R GriffithTalysarnSam18
5Alan W. JonesLlanllyfniBeaut19
6John LightfootLlandeglaNan20 OLF
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (pm)
1Alan W JonesLlanllyfniBeaut19
2Eryl P RobertsPadogEryri Don24
3Jack RobertsBalaShep28 T
4Rheon OwenPontllyfniBen29
5J R GriffithTalysarnJet 30
6Hafgan PughLlanaberTodd32 OLF

Abersoch & Llanengan 29.06.19 (Beirniad / Judge J.R. Jones)

AGORED / OPEN
1Alwyn WilliamsPenmachnoMax10
2Hefin JonesRhydymainSpotan12
3Dylan DaviesLlanegrynSali13
4Gwynfor OwenPenygraigwenPreseli Spot16 OLF
5John LightfootLlandeglaSpot16
6E. L. MorganAberystwythSpot 17
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Linn Kristin FlatenNorway Ted20
2Arwel OwenPenysarnJan24
3Eryl P. RobertsPadogCelt26
4Alan Wyn JonesLlanllyfniBeaut36

Sarn a'r Cylch 29.06.19 (Beirniad / Judge Alan Ll. Jones, Cwmtirmynech)

AGORED / OPEN
1 Aled OwenPenyfedLlangwm Cap9
2Aled OwenPenyfedLlangwm Glesni10
3Hefin JonesRhydymainSpotan11
4Karin HakerLlandrindod WellsCase12
5Dylan DaviesLlanegrynSam17
6Pennant WilliamsTreuddynMeg18
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1J. R. GriffithTalysarnJet17
2Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet19
2Pennant WilliamsTreuddynGlen22
DOSBARTH 3 / CLASS 3 (SARN)
1J. R. GriffithTalysarnMoss20
2Eryl P. RobertsPadogEryri Bet23
3Martin DavidsonLlansadwrnSweep24

Hiraethog 20.06.19 (Beirniad / Judge Beate Behr am & Arthur Roberts, Bodfari pm )

AGORED / OPEN (am)
1Aled OwenPenyfedLlangwm Cap8
2Aled Owen PenyfedLlangwm Glesni10
3Robert OwenMarianglasJaff19
4Alwyn WilliamsPenmachnoMax21 OLF
5Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap21
6Hefin JonesRhydymainSpotan26
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am only)
1Emrys LewisAbergeleAsh25
2Gitte AndersGermanyWispa34
3Pennant WilliamsTreuddynGlen38
4Kerstin SchwarzePrionBrenig Taran41
5Barry HopwoodNercwysBrenig Peg43
AGORED / OPEN (pm)
1Iolo JonesLlanfihangel Glyn MyfyrQuories Bean6
2Pennant WilliamsTreuddynMeg7
3E.W. EdwardsRuthinFflei8
4Allan Von DintherWhitchurchJake10 OLF
5Idris Morgan Aberystwyth Scot10
6Jeff EvansSwyddffynnonScott11

Llangelynnin 16.06.19 (Beirniad / Judge E. O. Roberts am & Medwyn Ll. Evans pm)

AGORED / OPEN (am)
1Hefin JonesRhydymainSpotan5
2Dylan Davies LlanegrynSali8
3Idris MorganAberystwythScot9
4Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet10
5Dewi JenkinsTalybontDon11
6Hafgan PughLlanaberTodd12
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet10
2Gerwyn PughRhoslefainJess11
3Hafgan PughLlanaberTodd12 OLF
4Jack RobertsBalaShep 12
5John EllisWhitchurchGail13 OLF
6John PriceHolly13
AGORED / OPEN (pm)
1Eirian L. MorganAberystwythNel7 OLF
2Dylan DaviesLlanegrynSam7
3Llyr EvansSwyddffynnonZac8
4Hafgan PughLlanaberTodd8.5
5Alwyn WilliamsPenmachnoMax9 OLF
6Alan Wyn JonesLlanllyfniBeaut9
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (pm)
1John EllisWhitchurchGail5
2Dylan DaviesLlanegrynSam7
3Hafgan PughLlanaberTodd8.5
4Alan Wyn JonesLlanllyfniBeaut9
5Idris ThomasDolgellauGari10.5
6Jack RobertsBalaShep11.5
"Champion of champions" double fetch
1Hefin JonesRhydymainSpotan
2Erian L. MorganAberystwythNel

* Llanbedr DC 15.06.16 (Beirniad / Judge Arthur Roberts, Pentrefoelas)

AGORED / OPEN
1Dewi JenkinsTalybontJock5.5
2Alan Ll, JonesCwmtirmynechBob7
3Wyn EdwardsRuthinFflei8
4Llyr EvansSwyddffynnonZac10
5Martin O'MalleyPrestonGwenno11.5
6Irwel EvansYstrad MeurigJan12
* Youngest Competitor Elgan Jarman Llanbrynmair

Llanrhaeadr 15.06.19 (Beirniad / Judge Beate Behr am & Hafgan Pugh pm)

AGORED / OPEN (am)
1Llyr EvansSwyddffynnonZac17
2Ceri RundleBodfariMoel Chip22
3Dewi JenkinsTalybontJock23
4Kevin DoddMalpasBen27
5Emrys LewisAbergeleMoss32 OLF
6Ceri RundleBodfariMoel Dan32
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Ceri RundleBodfariMoel Chip22
2Bob JonesHen ColwynDenwyn Roy44
3Ieauan WilliamsAbersochGwenno47
4Hafgan PughLlanaberRoc50
AGORED / OPEN (pm)
1Aled JarmanLlanbrynmairPennant Cap6
2Hefin JonesRhydymainSpot7
3Dewi JenkinsTalybontDon10
4Martin O'MalleyPrestonChip11
5Martin O'MalleyPrestonGwenno17 OLF
6E.L. MorganAberystwythNel17
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Eryl P. RobertsPadogKate17
2Elgan JarmanLlanbrynmairTelf Peg18
3Nicky JarmanLlanbrynmairEly23
4Kerstin SchwarzePrionBrenig Taran28

Beddgelert 09.06.19 (Beirniad / Judge Arthur Roberts, Pentrefoelas)

AGORED / OPEN (pm)
1Hefin JonesRhydymainSpotan5
2Beate BehrLlansannanBendigedig Leni10
3Dylan DaviesLlanegrynSali11
4Eirian L. MorganAberystwythSpot12
5Aled OwenTy NantLlangwm Glesni13
6Alan Ll. JonesCwmtirmynechSpot17
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Hafgan PughLlanaberTodd20
2Gwenllian PyrsPadogJock21
3Jack RobertsBalaShep21.5
4Hafgan PughLlanaberGwmws Rock 22
5Eryl P, RobertsPadogDon24
6Kerstin SchwarzePrionBrenig Tobi30
YOUNG HANDLER <27(Cwpan Castell)
Gwenllian PyrsPadogEryri Dot

Llysfasi 08.06.19 (Beirniad / Judge: Rhion Owen am & John Dyke pm)

BORE / MORNING
AGORED / OPEN
1Gwyn LightfootLlandeglaOmega Taff12
2Pennant WilliamsTreuddynMeg13
3Llyr EvansSwyddffynnonZac14 OLF
4Dewi JenkinsTalybontDon14
5Cai PritchardCriciethTan16
6Eryl P RobertsPadogDon18
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Eryl P RobertsPadogDon18
2Floyd FarthingPontadaweJack21
3Jack RobertsBalaShep23
4George BonsallSlindonJake24
PNAWN / AFTERNOON
AGORED / OPEN
1Eirian L. Morgan AberystwythNel3
2Hefin JonesRhydymainSpotan5 OLF
3Aled OwenTy NantLlangwm Cap 5
4Dewi JenkinsTalybontJock8 OLF
5Dylan DaviesLlanegrynSam8
6Arwyn DaviesBryneglwysMeg10

Ysbyty Ifan 01.06.19 (Beirniad / Judge A. Staples am & Arwyn Davies pm)

AGORED / OPEN (am)
1Llyr EvansSwyddffynnonZac9
2Cai PritchardCriciethTan13
3Rhion OwenPenysarnPreseli Spot16
4Idris ThomasDolgellauGari20
5Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet22
6Morris EvansCriciethCadi28
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Cai PritchardCriciethTan13
2 Idris ThomasDolgellauGari20
3Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet22
4Dylan DaviesLlanegrynSam33
AGORED / OPEN (pm)
1Alan Ll. JonesCwmtirmynechSpot8
2Llyr EvansSwyddffynnonZac9
3Alan Ll. JonesCwmtirmynechBob10
4Gwyn LightfootLlandeglaOmega Jess17
5Idris ThomasDolgellauGari19 OLF
6E. Wyn EdwardsRuthinFflei19

* Rhiw 27.05.19 (Beirniad / Judge: J.R. Jones)

AGORED / OPEN
1E.L. MorganAberystwythNel18
2Cai PritchardCriciethGwenno19
3Gwyn LightfootLlandeglaOmega Taff20
4J R GriffithTalysarnSam22
5E. W, EdwardsRuthinFflei22
6Daniel JarmanAberystwythRoy23
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet13
2J R GriffithTalysarnJet15
3Dylan DaviesLlanegrynMot25

Penmachno 25.05.19 (Beirniad / Judge Medwyn Ll. Evans am & Jack Roberts, Bala pm )

AGORED / OPEN (am)
1Brynley WilliamsYsgeifiogElwy Lad9
2Cyril HumphriesPennalBet14
3Hefin Jones RhydymainSpotan15
4Gwenllian PyrsPadogEryri Dot16
5Dylan EdwardsPenrhyndeudraethBen20
6Dylan DaviesLlanegrynSam20
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am only)
1Gwenllian PyrsPadogEryri Dot16
2Dylan DaviesLlanegrynSam20
3Kerstin SchwarzePrionBrenig Taran21
4Kerstin SchwarzePrionBrenig Dot27
AGORED / OPEN (pm)
1Hefin JonesRhydymainSpotan14
2Brynley WilliamsYsgeifiogElwy Lad15
3Dylan DaviesLlanegrynSali23
4Martin DavidsonLlansadwrnSweep25
5Dylan DaviesLlanegrynSam33
6J R GriffithTalysarnSam34

Glynllifon (NSA Welsh Sheep) 21.05.19 (Beirniad / Judge: Cai Pritchard am & Arthur Roberts, Pentrefoelas pm)

BORE / MORNING
AGORED / OPEN
1Dylan DaviesLlanegrynSali14
2Gwyn LightfootLlandeglaOmega Taff 16
3Llyr EvansSwyddffynnonZac18
4Ceri RundleBodfariMoel Dan19 OLF
5John PriceAberystwythTess19
6Gwilym DaviesDinas MawddwyMot20
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet20
2Bryn DaviesBryneglwysNorth Tyne Lasi24
3Iolo JonesLlanfihangel Glyn MyfyrQuarries Bean25
PNAWN / AFTERNOON
AGORED / OPEN
1Eirian L. MorganAberystwythSpot4
2Gwynfor OwenPenygraigwenBen7
3Dylan DaviesLlanegrynSali7.5 OLF
4Idris ThomasDolgellauGari7.5
5J R GriffithTalysarnSam8 OLF
6Llyr EvansSwyddffynnonZac8
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet15
2Beate BehrLlansannanBendigedig Leni17
3John PriceAberystwythHolly18

Berwyn (Qualifying) 19.05.19 (top 3 from each into later DFF)

Ffridd (session 1)Beirniad / JudgeEdward Hawkins
1R. HutchinsonLittledaleMoya90
2K. EvansLibanusHybeck Blake85
3A. DaviesBryneglwysBecca83
4M. JonesMaesybontNan81
5P. WilliamsTreuddynMeg80
6A. DriscollLlanllawddogKinloch Mazi78
Ffridd (session 2)Beirniad / JudgeEmyr Ellis
1K. EvansLibanusKemi Ross5
2L. EvansSwyddffynnonZac8.5
3C. RundleBodfariMoel Dan18
4A. DriscollLlanllawddogKinloch Carlos21
5D. DaviesLlanegrynSali21
6E.L. MorganAberystwythSpot22
Wern (session 1)Beirniad / JudgeElgar Hughes
1B. DaviesBryneglwysLad8
2D. EvansLibanusLass9
3E. LloydLlanrhystudFly10
4Alun JonesSelattynSpot11
5D. DaviesLlanegrynSali13 OLF
6K. EvansLibanusKemi Ross13
Wern (session 2)Beirniad / JudgeBryn Davies
1K. BroadLlanllawddogKinloch Carlos6
2L. EvansSwyddffynnonZac7
3P. TomkinsLlandrindod WellsLyn13
4Alan JonesCwmtirmynechBob14
5C. RundleBodfariMoel Chip16 OLF
6M. EvansSpittalFaenor Ben16
Cae Gwastad (session 1)Beirniad / JudgeSergio Perello
1A. DriscollLlanllawddogKinloch Carlos23
2A. DaviesBryneglwysMeg24
3H. JonesRhydymainSpotan25 OLF
4A. DaviesBryneglwysBecca25
5M. JenkinsLittledaleKatie29
6R. HutchinsonLittledaleJock36
Cae Gwastad (session 2)Beirniad / JudgeArwyn Davies
1S. PerelloGaldonMurgula Jim10
2H. JonesRhydymainSpotan11
3M. EvansSpittalThistledown Jim15
4M. JonesMaesybontNan17
5D. EvansLibanusMaid18 OLF
6R. HutchinsonLittledaleJock18

South Shropshire 18.05.19 (Beirniad / Judge: A Ll. Jones, Selattyn am & G. Ruggeri, Newtown pm)

AGORED / OPEN (am)
1Karin HakerLlandrindod WellsCase19
2Kevin EvansLibanusJet24
3Elgan JonesLlanarmon DCJoe25 OLF
4Paul TomkinsLlandrindod WellsLyn25
5Lesley JonesMinsterleyJill28
6 T. MallonAmmanfordJazz29
NOVICE (am)
1Lesley JonesMinsterleyJill28
2T. MallonAmmanfordJazz29
3Stan HardenPembrokeSweep36
4D. BaylissPenybontFleet46
AGORED / OPEN (pm)
1Ian JonesErwoodMeg13
2 Ian JonesErwoodTed15
3Kevin Evans LibanusHybeck Blake20
4Meirion JonesMaesybontNan23
5W. JonesErwoodQueen29
6Stan HardenPembrokeNell30
NOVICE (pm)
1W. JonesErwoodQueen29
2Stan HardenPembrokeNell30
3George BonsallSlindonJake 34
4Meirion WilliamsWelshpoolLIz42

Bala 12.05.19 (Beirniad / Judge am/pm not provided)

BORE / MORNING
AGORED / OPEN
1Jeff EvansSwyddffynnonRick6
2Pennant WilliamsTreuddynJan7
3Brynley WilliamsYsgeifiogElwy Lad9
4Aled JarmanGlenfin, Co. DonegalPennant Cap9
5Llyr EvansSwyddffynnonZac10
6Brendan MarleyGlenfin, Co. DonegalJill11
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Brendan Marley Glenfin, Co. Donegal Jill11
2Alan W JonesLlanllyfniBeaut12
3Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del15
4Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet20
YMDRINIWR IFANC/ YOUNG HANDLER
Elgan JarmanLlanbrynmair
PNAWN / AFTERNOON
AGORED / OPEN
1Jeff EvansSwyddffynnonRick8
2Jeff EvansSwyddffynnonScott11
3Alwyn WilliamsPenmachnoMax13 OLF
4Llyr EvansSwyddffynnonZac13 OLF
5Brendan MarleyGlenfin, Co. DonegalMot13 OLFD
6Aled OwenTy NantLlangwm Cap14
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Jack RobertsBalaShep12
2Irwel EvansYstrad MeurigJan18
3Iolo JonesLlanfihangel Glyn MyfyrQuories Bean21
4Beate BehrLlansannanBendigedig Leni24

Dyffryn Nantlle Vale 04.05.19 (Beirniad / Judge J. R. Jones am & Hafgan Pugh pm)

BORE / MORNING
AGORED/OPEN
1Jac RobertsBalaNel12
2J R GriffithTalysarnSam12
3Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet14
4Pennant WilliamsTreuddynJan16
5Arwel OwenPenysarnCaleb16
6Erin FflurRhosygwaliauQuories Moxy17
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1J R GriffithTalysarnJet13
2Dylan EdwardsPenrhyndeudraethJet14
3Erin FflurRhosygwaliauQuories Moxy17
4Eryl P RobertsPadogDon19
5Hafgan PughLlanaberTodd22
6Maralyn McNaughtRhosygwaliauCemig Del28
PNAWN / AFTERNOON
AGORED/OPEN
1Pennant WilliamsTreuddynMeg3
2Brynley WilliamsYsgeifiogElwy Lad4
3Gwyn LightfootLlandeglaJess9
4Dylan DaviesLlanegrynSali10
5Arwel OwenPenysarnCaleb11
6John LightfootLlandeglaSpot13

Garndolbenmaen a'r Cylch 27.04.19 (Beirniad / Judge Eryl P. Roberts am & Arwel Owen pm)

AGORED / OPEN (am)
1Llyr EvansSwyddffynnonZac7
2Dylan DaviesLlanegrynSali10
3Ieuan WilliamsAbersochGwenno11
4Aled OwenPenyfedLlangwm Glesni12
5Cai PritchardCriciethTan13
6Aled OwenPenyfedLlangwm Cap14
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (am)
1Ieuan WilliamsAbersochGwenno11
2Hafgan PughLlanaberTodd15
3Jac Roberts BalaNel16
4Daniel ReesYstrad MeurigChip17
AGORED / OPEN (pm)
1Llyr EvansSwyddffynnonZac9
2Bryn DaviesBryneglwysLad14 OLF
3Gwynfor OwenPenygraigwenBen14
4Hefin JonesRhydymainSpotan16
5Cai PritchardCriciethTan17
6Dylan DaviesLlanegrynSam22
DOSBARTH 2 / CLASS 2 (pm)
1Cai PritchardCriciethGwenno21
2Dylan DaviesLlanegrynSam22
3Jac RobertsBalaShep25
4Eryl P RobertsPadogDon28

Bodfari 19/20.04.19 (Beirniad / Judge 19th Paddy Fanning & 20th Mike Northwood)

AGORED / OPEN 19.04.19
1Kevin EvansLibanusKnockmaa Bec4 OLFD
2Hefin Jones RhydymainSpotan4
3Llyr EvansSwyddffynnonZac4.5
4Nigel WatkinsLlangadogAlex 5
5Paul TomkinsLlandrindod WellsRoy6
6Kevin EvansLibanusHybeck Blake6.5
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Pauline ThomasLongnorPeg11
2Mike NorthwoodNorthumberlandGlan y Gors Cian11.5 OLF
3Karin HakerLlandrindod WellsCase11.5
AGORED / OPEN 20.04.19
1Kevin Evans
LibanusKnockmaa Bec93
2Thomas LongtonQuernmoreLucy92
3Thomas LongtonQuernmoreJim89
4Kevin EvansLibanusKemi Ross88
5Ceri RundleBodfariBreka87
6C. Roberts LlanwddynGroesfaen Roy86 OLFD
7Ross WatsonMillomSally86
DOSBARTH 2 / CLASS 2
1Beate BehrLlansannanBendigedig Leni83
2Bryn DaviesBryneglwysNorthtyne Lassi81